| ชื่อแบรนด์: | INYKO |
| เลขรุ่น: | K105 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ยูนิต |
| ราคา: | Start From USD $ 1699.00 |
| ความสามารถในการจัดหา: | 1,000 หน่วย / เดือน |
Inyko Smart LED Soundproof Booth: ทําให้จุดมุ่งหมายของคุณส่องแสง
เพิ่มพื้นที่ทํางานของคุณขึ้น ด้วยอินไนโก้ บูธกันเสียง ที่มีระบบแสง LED ที่บูรณาการโป๊ดออฟฟิศนี้มีระบบกันเสียง STC 45dBการประกันว่าการประชุมและการโทรศัพท์ที่เป็นความลับของคุณจะยังคงเป็นความลับอย่างเคร่งครัด
เข้าไปข้างใน เพื่อสัมผัสสภาพแวดล้อมที่สงบและสว่างดี ที่ปกป้องคุณจากความสับสนในออฟฟิศผลประกอบการเสียงที่เหนือกว่า รับประกันการสื่อสารที่ชัดเจน.
มันยังเป็นห้องเล่นเกมส์ที่ดีที่สุดสําหรับฟุตบอลโลก ด้วยการส่องแสงแบบไดนามิกและการรั่วไหลของเสียงไม่เป็นไร
ห้องโทรศัพท์เป็นห้องที่เงียบสงบอิสระที่ออกแบบมาสําหรับคนหนึ่งหรือสองคน ซึ่งเป็นพื้นที่ในการสนทนาหรือหลบหนีจากเสียงดังของสํานักงานที่เปิดเหมาะสําหรับบริษัทที่ต้องการพื้นที่พิเศษสําหรับการโทรศัพท์หรือการประชุมทางเว็บ (e.g., Zoom) ให้ความเป็นส่วนตัวและการปิดเสียงอย่างพิเศษ ทําให้มันเป็นสิ่งอํานวยความสะดวกที่สมบูรณ์แบบสําหรับสํานักงานที่เปิดและฟังก์ชัน.
| คุณสมบัติ | รายละเอียด (สามารถปรับแต่งได้) |
|---|---|
| รุ่น | K105 (และขนาดตามสั่ง) |
| พื้นที่ภายใน | D910 * W920 * H2060 มิลลิเมตร |
| มิติภายนอก | D1050 * W1000 * H2300 มิลลิเมตร |
| วัสดุ | โลหะแผ่นหนาด้วยสีที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม |
| กระจก | กระจกป้องกันชนิด 8 มิลลิเมตร |
| วัสดุกันเสียง | พานอลูมิเนียมผงผึ้ง + ผ้าใบกันเสียง + ผังกันเสียงระดับ ENF + ผังเสียงระดับ A |
| การกันเสียง | STC35dB (± 5dB) / RT0.75s (± 0.1s) |
| การไหลของอากาศ | 2 แฟนลมอากาศเสียงต่ํา (ปรับอากาศประมาณทุก 3 นาที) |
| การส่องแสง | แสงธรรมชาติ 3000-6000K |
| ระบบพลังงาน | 110-240V/50Hz และ 12V |
| โซกิต | ซ็อต 5 หลุม พร้อม USB สองสาย |
| น้ําหนักรวม | 380 กิโลกรัม |
| ขนาดของแพ็คเกจ | D2260 * W620 * H1250 มิลลิเมตร |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
ตอบ: อย่างแน่นอน! แฟน Pod ทําให้กระแสอากาศสะดวกสบาย ปรับอุณหภูมิโดยไม่เสียผลต่อผลงานเสียง
ตอบ: ระบบอากาศสดในห้องทํางาน ไม่สร้างเสียงอื่นที่เห็นได้ชัด
ตอบ: แน่นอนครับ โทรศัพท์ในห้องโทรศัพท์ จะไม่ยับยั้งสัญญาณไร้สาย
ตอบ: โปดของเราตรงกับคู่มือการติดตั้ง วิดีโอการติดตั้ง และรายการส่ง
ตอบ: โครงการสํานักงานตัวเดียว ใช้เวลาประมาณ 0.5-1 ชั่วโมง
โปรแกรมสํานักงาน 2 คน ใช้เวลาประมาณไม่เกิน 2 ชั่วโมง
โรงพยาบาลสํานักงาน 4 คน ใช้เวลาประมาณไม่เกิน 3 ชั่วโมง
ห้องสํานักงาน 6 คน ใช้เวลา 4 ชั่วโมง
ตอบ: กรุณาติดต่อกับทีมบริการลูกค้าหลังการขายตลอดเวลา ทีมงานของเราจะประเมินปัญหาของคุณและเสนอทางแก้ไขตามนั้น
ตอบ: ระยะการจัดส่งโดยทั่วไปคือ 7-12 วัน
A: ทุก Pod มีการรับประกัน 5 ปี
ความเสียหาย รวมไปถึง แต่ไม่จํากัดต่อการใช้งานที่ผิด การเสียหายที่เกิดจากผู้ใช้ การเสียหายจากของเหลว การพ่นผง หรือการติดเชื้อ ไม่ครอบคลุมโดยการรับประกันนี้
A: เราเป็นโรงงานและสนับสนุนตัวอย่าง oreder,OEM,ODM,OBM
A: ใช่, ขนาด, สีภายนอก, การตั้งค่าภายใน, และลักษณะอื่น ๆ สามารถปรับปรุงตามความต้องการของคุณ.