| ชื่อแบรนด์: | INYKO |
| เลขรุ่น: | K212 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | Start From USD $ 2595.00 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 1,000 ต่อเดือน |
สุดยอดไฮบริด: ทำงานหนัก พักผ่อนสบาย
ค้นพบความสมดุลที่สมบูรณ์แบบระหว่างประสิทธิภาพการทำงานและการพักผ่อนด้วยห้องประชุมและห้องนอนอเนกประสงค์ของเรา ออกแบบมาสำหรับพื้นที่ทำงานสมัยใหม่ ห้องโดยสารนี้มีโครงสร้างอะคูสติกขั้นสูง 7 ชั้น ให้การเก็บเสียงที่เหนือกว่าซึ่งช่วยให้โลกภายนอกเงียบสนิท
ไม่ว่าคุณต้องการสภาพแวดล้อมส่วนตัวสำหรับการประชุมทางโทรศัพท์ที่เป็นความลับ หรือสถานที่ศักดิ์สิทธิ์ที่เงียบสงบเพื่อชาร์จพลังในช่วงพัก ห้องโดยสารนี้จะปรับให้เข้ากับความต้องการของคุณ ฉนวนที่แข็งแรงทนทานช่วยให้ความเป็นส่วนตัวและความสบายทางอะคูสติกอย่างสมบูรณ์ ทำให้เป็นโซลูชันที่เหมาะสำหรับสำนักงานที่มีประสิทธิภาพสูงซึ่งให้ความสำคัญกับความเป็นอยู่ที่ดีของพนักงาน
ก้าวเข้าไปเพื่อจดจ่ออย่างลึกซึ้งหรือนอนหลับอย่างสบาย สัมผัสประสบการณ์ห้องโดยสารสำนักงานที่ทำได้ทุกอย่าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องประชุมสำหรับ 2 คน (KD) |
|---|---|
| ขนาดภายนอก | ย.200 x ก.120 x ส.230 ซม. |
| ขนาดภายใน | ย.186 x ก.104 x ส.206 ซม. |
| วัสดุก่อสร้าง | แผ่นโลหะ, แผงอะคูสติกใยโพลีเอสเตอร์, แผ่นไม้, ผ้าฝ้ายดูดซับเสียง, ชั้นอลูมิเนียม, ชั้นกันกระแทก, กระจก 3C |
| ประสิทธิภาพอะคูสติก | STC35dB(±5dB)/RT0.25S |
| แหล่งจ่ายไฟ | 100-240V/50-60Hz |
| ระบบระบายอากาศ | พัดลมเทอร์โบ + แกนหมุนแบบแรงดันคงที่ (>250 ลบ.ม./ชม.) |
| ระบบแสงสว่าง | ระบบแสงสว่างกลาง (3000K/4500K/6000K) |
| เฟอร์นิเจอร์มาตรฐาน | โต๊ะ x1 โซฟา x2 |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 226 x 95 x 130 ซม. |
| น้ำหนักรวม | 550 กก. |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
การใช้งาน:
โรงเรียน, ที่จอดรถ, โรงแรม, บ้าน, แผงลอย, แผงขายของ, สำนักงาน, ห้องยาม, ห้องควบคุม, ร้านค้า, วิลล่า, คลังสินค้า, โรงงาน, โรงงาน.
คำถามที่พบบ่อย:
ถาม: การระบายอากาศในห้องทำงานเป็นอย่างไร?
ตอบ: ติดตั้งพัดลมระบายอากาศ 2 ตัว เสียงเงียบ ให้ประสิทธิภาพการแลกเปลี่ยนอากาศสูง (อากาศบริสุทธิ์ประมาณทุก 5 นาที) เพื่อให้อากาศภายในห้องสดชื่น