| ชื่อแบรนด์: | INYKO |
| เลขรุ่น: | K218 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ยูนิต |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
Inyko 4-Person Meeting Pod: การทำงานร่วมกันที่ไร้การรบกวน
เปลี่ยนออฟฟิศแบบเปิดของคุณให้เป็นห้องประชุมส่วนตัวด้วย Inyko 4-Person Meeting Booth ออกแบบมาเพื่อการทำงานร่วมกัน ห้องโดยสารที่กว้างขวางนี้ให้ประสิทธิภาพอะคูสติกที่ทรงพลังถึง 48.8dB ทำให้มั่นใจได้ว่าการสนทนาของทีมของคุณจะยังคงเป็นส่วนตัวและชัดเจน
ออกแบบมาเพื่อความคล่องตัว มีกระบวนการติดตั้งที่รวดเร็วและการออกแบบที่เคลื่อนย้ายได้เต็มรูปแบบ ช่วยให้คุณปรับเปลี่ยนพื้นที่ทำงานของคุณได้ทันทีโดยไม่ต้องก่อสร้าง ไม่ว่าคุณจะกำลังระดมสมองกลยุทธ์หรือจัดการโทรศัพท์กับลูกค้า Inyko ก็มอบสภาพแวดล้อมที่เงียบสงบสมบูรณ์แบบ
นอกจากนี้ยังเป็นห้องชมที่ดีที่สุดสำหรับฟุตบอลโลก — รวบรวมเพื่อนสี่คนเพื่อเชียร์ชัยชนะในความเป็นส่วนตัวอย่างสมบูรณ์ Inyko: ย้ายพื้นที่ของคุณ เพิ่มพลังเสียงของคุณ
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ห้องประชุม 4-6 คน (KD) |
| ขนาดภายนอก | ย.200*ก.180*ส.233 ซม. |
| ขนาดภายใน | ย.186*ก.164*ส.206 ซม. |
| วัสดุก่อสร้าง | แผ่นโลหะ, แผงเก็บเสียงใยโพลีเอสเตอร์, แผ่นไม้, ผ้าฝ้ายดูดซับเสียง, ชั้นอลูมิเนียม, ชั้นกันกระแทก, แผ่นโลหะ, กระจก 3C |
| ประสิทธิภาพอะคูสติก | STC35dB(±5dB)/RT0.25S |
| ระบบจ่ายไฟ | แหล่งจ่ายไฟ 100-240V/50-60Hz |
| ระบบระบายอากาศ | ระบบระบายอากาศแรงดันคงที่แบบเทอร์โบ + แกนไหล (ปริมาณอากาศ >250 ลบ.ม./ชม.) |
| ระบบแสงสว่าง | ระบบแสงสว่างส่วนกลาง 3000K/4500K/6000K |
| ตัวเลือกเฟอร์นิเจอร์ | โต๊ะ*1 & โซฟา*2 |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์เดี่ยว | 226*116*134 ซม. |
| น้ำหนักรวมเดี่ยว | 780 กก. |
| คุณสมบัติเพิ่มเติม | ENF ปล่อยมลพิษเป็นศูนย์; ฉนวนกันเสียง; ทนไฟ |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
เหมาะสำหรับใช้ในสำนักงาน พื้นที่ทำงานแบบเปิด สถาบันการศึกษา และพื้นที่ใดๆ ที่ต้องการพื้นที่ประชุมส่วนตัวเพื่อจัดการการสนทนา การสัมภาษณ์ หรือการทำงานร่วมกันเป็นทีมขนาดเล็กโดยไม่รบกวนสภาพแวดล้อมโดยรอบ