| ชื่อแบรนด์: | INYKO |
| เลขรุ่น: | K212 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | Start From USD $ 2595.00 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 1,000 ต่อเดือน |
ความเงียบที่สมบูรณ์แบบ
ก้าวเข้าสู่โลกแห่งความเงียบสงบอย่างแท้จริงด้วย Phone Pod STC 45 ระดับพรีเมียมของเรา ออกแบบมาสำหรับมืออาชีพที่ต้องการสิ่งที่ดีที่สุด Office Pod นี้มีโครงสร้างอะคูสติกขั้นสูง 7 ชั้นที่ช่วยลดเสียงรบกวนจากภายนอกได้อย่างแท้จริง ทำให้การสนทนาคมชัดเจนและมีสมาธิอย่างลึกซึ้ง
เราสร้างสรรค์เพื่อความทนทานและความสบายใจ ด้วยการรับประกัน 5 ปีที่ครอบคลุมงานฝีมือที่เหนือกว่าของเรา ไม่ว่าคุณจะต้องการพื้นที่ส่วนตัวสำหรับการสนทนาที่เป็นความลับ หรือมุมที่เงียบสงบสำหรับการทำงานระยะไกล บูธนี้ก็มอบการแยกเสียงที่ไร้ที่ติ
ลงทุนในคุณภาพที่คงทน อัปเกรดพื้นที่ทำงานของคุณด้วยโซลูชันเก็บเสียงที่ดีที่สุดวันนี้
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Double Persons Meeting Pod (KD) |
|---|---|
| ขนาดภายนอก | ยาว 200 × กว้าง 120 × สูง 230 ซม. |
| ขนาดภายใน | ยาว 186 × กว้าง 104 × สูง 206 ซม. |
| วัสดุก่อสร้าง | แผ่นโลหะ, แผงอะคูสติกใยโพลีเอสเตอร์, แผ่นไม้, ผ้าฝ้ายดูดซับเสียง, ชั้นอลูมิเนียม, ชั้นกันกระแทก, กระจก 3C |
| ประสิทธิภาพอะคูสติก | STC35dB(±5dB)/RT0.25S |
| แหล่งจ่ายไฟ | 100-240V/50-60Hz |
| ระบบระบายอากาศ | ระบบระบายอากาศแบบเทอร์โบ + แกนพัดลมแรงดันคงที่ (>250m³/h) |
| ระบบแสงสว่าง | ระบบแสงสว่างกลาง (3000K/4500K/6000K) |
| เฟอร์นิเจอร์มาตรฐาน | โต๊ะ ×1 โซฟา ×2 |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 226 × 95 × 130 ซม. |
| น้ำหนักรวม | 550 กก. |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
การใช้งาน:
โรงเรียน, ที่จอดรถ, โรงแรม, บ้าน, คีออสก์, แผงลอย, สำนักงาน, ป้อมยาม, ห้องยาม, ร้านค้า, วิลล่า, คลังสินค้า, โรงงาน, โรงงาน.
คำถามที่พบบ่อย:
ถาม: การระบายอากาศใน Work Pod เป็นอย่างไร?
ตอบ: ติดตั้งพัดลมระบายอากาศเสียงเบา 2 ตัว ให้ประสิทธิภาพการแลกเปลี่ยนอากาศสูง (หมุนเวียนอากาศทุกๆ 5 นาที) เพื่อให้อากาศภายใน Pod สดชื่น