| Tên thương hiệu: | INYKO |
| Số mẫu: | K105 |
| MOQ: | 1 đơn vị |
| Giá cả: | Start From USD $ 1699.00 |
| Khả năng cung cấp: | 1000 đơn vị / tháng |
Bộ máy văn phòng chống âm thanh tuyệt vời nhất
Tránh ra khỏi tiếng ồn và lấy lại sự tập trung của bạn với Office Pod âm thanh cao cấp của chúng tôi.Khu bảo tồn tư nhân này cung cấp giảm tiếng ồn đặc biệt lên đến 50 decibel, ngay lập tức làm im tiếng nói của văn phòng và âm thanh nền.
Không giống như những cái khoang thông thường, nó có hệ thống thông gió phức tạp, đảm bảo không khí trong lành luôn chảy để giữ cho bạn mát mẻ, tỉnh táo và thoải mái trong suốt ngày làm việc.Nếu bạn cần một không gian yên tĩnh cho các cuộc gọi bí mật, tập trung sâu sắc, hoặc một khoảnh khắc nghỉ ngơi, khoang của chúng tôi cung cấp môi trường hoàn hảo.
Tăng năng suất và hạnh phúc. Đầu tư vào cách làm việc thông minh hơn.
Được thiết kế với tính linh hoạt trong tâm trí, cấu trúc mô-đun của khoang cho phép tùy chỉnh linh hoạt để phù hợp với không gian cụ thể của bạn.kết hợp thẩm mỹ hiện đại thanh lịch với chức năng mạnh mẽ để nâng cao bất kỳ nơi làm việc hiện đại.
Phòng điện thoại K105 là một phòng yên tĩnh độc lập được thiết kế cho một hoặc hai người, phục vụ như một không gian trò chuyện hoặc thoát khỏi tiếng ồn văn phòng mở.Lý tưởng cho các công ty cần các khu vực dành riêng cho cuộc gọi điện thoại hoặc hội nghị web. Cung cấp sự riêng tư đặc biệt và ngăn chặn âm thanh, làm cho nó trở thành một cơ sở bổ sung hoàn hảo cho các văn phòng mở.và chức năng.
| Mô hình | K105 (và kích thước tùy chỉnh) |
| Không gian bên trong | D910 * W920 * H2060 mm |
| Kích thước bên ngoài | D1050 * W1000 * H2300 mm |
| Vật liệu | Bảng kim loại dày với sơn thân thiện với môi trường |
| thủy tinh | Kính an toàn chống va chạm 8mm |
| Vật liệu cách âm | Bảng nhôm mật ong + bông chống âm + bảng chống âm loại ENF + bảng âm loại A |
| Bảo vệ âm thanh | STC35dB (± 5dB) / RT0.75s (± 0.1s) |
| Dòng không khí | 2 quạt thông gió có tiếng ồn thấp (đổi không khí khoảng mỗi 3 phút) |
| Ánh sáng | Ánh sáng tự nhiên 3000-6000K |
| Hệ thống điện | 110-240V/50Hz & 12V |
| Các ổ cắm | Cắm 5 lỗ với cổng USB kép |
| Trọng lượng tổng | 380 kg |
| Kích thước gói | D2260 * W620 * H1250 mm |