| ชื่อแบรนด์: | INYKO |
| เลขรุ่น: | K230 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที,แอล/C |
| ความสามารถในการจัดหา: | 1,000 ต่อเดือน |
เปลี่ยนสำนักงานแบบเปิดของคุณให้เป็นศูนย์กลางแห่งประสิทธิภาพการทำงานด้วยห้องประชุม 6 ที่นั่งเชิงพาณิชย์ของเรา ออกแบบมาสำหรับทีมโดยเฉพาะ พ็อดสำนักงานที่กว้างขวางนี้มอบพื้นที่ส่วนตัวสำหรับการระดมสมอง การประชุมทางวิดีโอ และโครงการความร่วมมือ
ด้วยระบบเก็บเสียงที่แข็งแกร่ง 35±5dB ช่วยลดเสียงรบกวนได้อย่างมีประสิทธิภาพ ทำให้การสนทนาของคุณเป็นส่วนตัวและสมาธิของคุณยังคงเฉียบคม ไม่ต้องจองห้องประชุมภายนอกอีกต่อไป หรือตะโกนแข่งกับเสียงจอแจในสำนักงาน เพียงแค่ก้าวเข้าไปและเริ่มทำงาน
เพิ่มศักยภาพสูงสุดของทีมของคุณด้วยพื้นที่ระดับมืออาชีพที่บ่งบอกถึงความเป็นตัวคุณ อนาคตของการทำงานร่วมกันในสำนักงานอยู่ที่นี่แล้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | พ็อดประชุมสำหรับสองคน (KD) |
|---|---|
| ขนาดภายนอก | ยาว 200 × กว้าง 230 × สูง 230 ซม. |
| ขนาดภายใน | ยาว 214 × กว้าง 206 × สูง 206 ซม. |
| วัสดุก่อสร้าง | แผ่นโลหะ, แผงอะคูสติกใยโพลีเอสเตอร์, แผ่นไม้, ผ้าฝ้ายดูดซับเสียง, ชั้นอลูมิเนียม, ชั้นกันกระแทก, กระจก 3C |
| ประสิทธิภาพอะคูสติก | STC35dB(±5dB)/RT0.25S |
| แหล่งจ่ายไฟ | 100-240V/50-60Hz |
| ระบบระบายอากาศ | พัดลมเทอร์โบ + แกนหมุนแบบแรงดันคงที่ (>250m³/h) |
| ระบบแสงสว่าง | ระบบแสงสว่างกลาง (3000K/4500K/6000K) |
| เฟอร์นิเจอร์มาตรฐาน | โต๊ะ ×1 โซฟา ×2 |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 226 × 143 × 125 ซม. |
| น้ำหนักรวม | 900 กก. |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()