| ชื่อแบรนด์: | INYKO |
| เลขรุ่น: | K230 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที,แอล/C |
| ความสามารถในการจัดหา: | 1,000 ต่อเดือน |
เปลี่ยนสํานักงานเปิดของคุณเป็นศูนย์กลางของผลิตภัณฑ์ กับห้องประชุมพาณิชย์ 6 คนของเรา ออกแบบสําหรับทีมงานการประชุมทางวีดีโอและโครงการร่วมมือ
ด้วยระบบกันเสียงที่แข็งแกร่ง 35±5dB มันช่วยลดความรบกวนจากเสียงดังให้น้อยที่สุดไม่มีการจองห้องประชุมภายนอก หรือร้องไห้ต่อการพูดคุยในออฟฟิศอีกต่อไป แค่เดินเข้าไปและเริ่มทํางาน.
เพิ่มศักยภาพของทีมงานของคุณให้มากที่สุด ด้วยพื้นที่มืออาชีพที่พูดเอง อนาคตของการร่วมมือในสํานักงานก็มาถึงแล้ว
| ชื่อสินค้า | คอนโดประชุมสําหรับคนสองคน (KD) |
|---|---|
| มิติภายนอก | L200 × W230 × H230cm |
| มิติภายใน | L214 × W206 × H206cm |
| วัสดุก่อสร้าง | ผนังโลหะ แผ่นเสียงใยพอลิเอสเตอร์ กระดาษไม้ ผ้าใบดึงดูดเสียง แผ่นอลูมิเนียม แผ่นกันกระแทก กระจก 3C |
| การแสดงเสียง | STC35dB ((± 5dB) /RT0.25S |
| พลังงาน | 100-240V/50-60Hz |
| ระบบอากาศ | เครื่องอัดลมแรงดันคงที่แบบ Turbo + shaft-flow (> 250m3/h) |
| ระบบแสง | ระบบแสงกลาง (3000K/4500K/6000K) |
| เฟอร์นิเจอร์มาตรฐาน | โต๊ะทํางาน ×1 & โซฟา ×2 |
| ขนาดของแพ็คเกจ | 226 × 143 × 125 ซม |
| น้ําหนักรวม | 900 กิโลกรัม |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()