| ชื่อแบรนด์: | INYKO |
| เลขรุ่น: | K218 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ยูนิต |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
การทำงานร่วมกันแบบ Agile ไม่ยุ่งยาก
เปลี่ยนพื้นที่ทำงานของคุณได้ทันทีด้วยห้องประชุมเงียบสำหรับ 4 คนของเรา ออกแบบมาสำหรับทีมที่เปลี่ยนแปลงตลอดเวลา พ็อดสำนักงานนี้ผสมผสานความสะดวกสบายที่กว้างขวางเข้ากับความยืดหยุ่นที่ไม่มีใครเทียบได้ บอกลาการก่อสร้างที่ยุ่งยากและการรอคอยที่ยาวนาน กระบวนการติดตั้งที่รวดเร็วของเราช่วยให้คุณทำงานร่วมกันได้ในไม่กี่นาที ไม่ใช่หลายวัน
ด้วยการออกแบบที่เคลื่อนย้ายได้ บูธนี้จะปรับให้เข้ากับเลย์เอาต์สำนักงานที่เปลี่ยนแปลงไปของคุณ ช่วยให้คุณกำหนดค่าพื้นที่ของคุณใหม่ได้เมื่อทีมของคุณเติบโตขึ้น ด้วยการแยกเสียงที่เหนือกว่า จึงเป็นโซนที่เงียบสงบสมบูรณ์แบบสำหรับการระดมสมองและการสนทนาส่วนตัว
ยืดหยุ่น รวดเร็ว และเงียบ อัปเกรดสำนักงานของคุณด้วยพ็อดประชุมที่เคลื่อนไหวได้รวดเร็วเท่ากับคุณ
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | พ็อดประชุมสำหรับ 4-6 คน (KD) |
| ขนาดภายนอก | ยาว 200 * กว้าง 180 * สูง 233 ซม. |
| ขนาดภายใน | ยาว 186 * กว้าง 164 * สูง 206 ซม. |
| วัสดุก่อสร้าง | แผ่นโลหะ, แผงอะคูสติกใยโพลีเอสเตอร์, แผ่นไม้, ผ้าฝ้ายดูดซับเสียง, ชั้นอลูมิเนียม, ชั้นป้องกันการสั่นสะเทือน, แผ่นโลหะ, กระจก 3C |
| ประสิทธิภาพอะคูสติก | STC35dB(±5dB)/RT0.25S |
| ระบบจ่ายไฟ | แหล่งจ่ายไฟ 100-240V/50-60Hz |
| ระบบระบายอากาศ | ระบบระบายอากาศแรงดันคงที่แบบเทอร์โบ + แกนไหล (ปริมาณอากาศ >250 ลบ.ม./ชม.) |
| ระบบแสงสว่าง | ระบบแสงสว่างส่วนกลาง 3000K/4500K/6000K |
| ตัวเลือกเฟอร์นิเจอร์ | โต๊ะ*1 & โซฟา*2 |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์เดี่ยว | 226*116*134 ซม. |
| น้ำหนักรวมเดี่ยว | 780 กก. |
| คุณสมบัติเพิ่มเติม | ENF ปล่อยมลพิษเป็นศูนย์; ฉนวนกันเสียง; ทนไฟ |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
เหมาะสำหรับใช้ในสำนักงาน พื้นที่ทำงานแบบเปิด สถาบันการศึกษา และพื้นที่ใดๆ ที่ต้องการพื้นที่ประชุมส่วนตัวเพื่อดำเนินการสนทนา การสัมภาษณ์ หรือการทำงานร่วมกันของทีมขนาดเล็กโดยไม่รบกวนสภาพแวดล้อมโดยรอบ