| Tên thương hiệu: | INYKO |
| Số mẫu: | K218 |
| MOQ: | 1 đơn vị |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Hợp tác linh hoạt, không rắc rối
Biến đổi không gian làm việc của bạn ngay lập tức với Cabin họp yên tĩnh 4 người của chúng tôi. Được thiết kế cho các nhóm năng động, văn phòng Pod này kết hợp sự thoải mái rộng rãi với tính linh hoạt vượt trội. Nói lời tạm biệt với việc xây dựng bụi bặm và thời gian chờ đợi lâu dài - quy trình lắp đặt nhanh chóng của chúng tôi giúp bạn cộng tác trong vài phút, không phải vài ngày.
Với thiết kế di động, buồng này thích ứng với bố cục văn phòng thay đổi của bạn, cho phép bạn cấu hình lại không gian khi nhóm của bạn phát triển. Với khả năng cách âm vượt trội, nó cung cấp khu vực yên tĩnh hoàn hảo cho các buổi động não và thảo luận riêng tư.
Linh hoạt, nhanh chóng và yên tĩnh. Nâng cấp văn phòng của bạn với một văn phòng họp di chuyển nhanh như bạn.
| Tên sản phẩm | Buồng họp cho 4-6 người (KD) |
| Kích thước bên ngoài | D200*R180*C233cm |
| Kích thước bên trong | D186*R164*C206cm |
| Vật liệu cấu tạo | Tấm kim loại, Tấm cách âm sợi polyester, Ván gỗ, Bông hút âm, Lớp nhôm, Lớp chống sốc, Tấm kim loại, Kính 3C |
| Hiệu suất âm thanh | STC35dB(±5dB)/RT0.25S |
| Hệ thống cung cấp điện | Nguồn điện 100-240V/50-60Hz |
| Hệ thống thông gió | Hệ thống thông gió áp suất không đổi Turbo + trục quạt (lưu lượng khí >250m³/h) |
| Hệ thống chiếu sáng | Hệ thống chiếu sáng trung tâm 3000K/4500K/6000K |
| Tùy chọn nội thất | Bàn*1 & Ghế sofa*2 |
| Kích thước gói đơn | 226*116*134cm |
| Trọng lượng gộp đơn | 780KG |
| Tính năng bổ sung | Không phát thải ENF; Cách âm; Chống cháy |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Hoàn hảo để sử dụng trong văn phòng, không gian làm việc mở, các tổ chức giáo dục và bất kỳ khu vực nào cần không gian họp riêng để tiến hành thảo luận, phỏng vấn hoặc hợp tác nhóm nhỏ mà không làm phiền môi trường xung quanh.